มูลนิธิเพื่อเด็กพิการ
กิจกรรมการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ (Knowledge Sharing) “ไม่ยาก ถ้าอยากหัดให้ลูกดูแลตัวเอง”
#Elearningเพื่อเด็กพิการและคนพิการ เป็น “ชุมชนวิชาการ” เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ องค์ความรู้ด้านการฟื้นฟูและพัฒนาเด็กพิการและคนพิการ ร่วมกัน นะคะ
![✨️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
#โครงการ การจัดการความรู้ด้านการฟื้นฟูและพัฒนาเด็กพิการและคนพิการเพื่อการเสริมสร้างสมรรถนะการเรียนรู้ ของคนพิการ