มูลนิธิเพื่อเด็กพิการ
ภาพกิจกรรมการอบรมผู้ปกครองเด็กพิการในรูปแบบออนไลน์ สนับสนุนงบประมาณโดย safe child Thailand 1 ส.ค. 65
#ขอเชิญชวนครอบครัวเด็กพิการทุกคนและบุคคลที่สนใจ
มาร่วมกิจกรรมการอบรมผู้ปกครองเด็กพิการในรูปแบบออนไลน์ ภายใต้โครงการพัฒนาศักยภาพแกนนำผู้ปกครองและเครือข่ายครอบครัวเด็กพิการ สนับสนุนงบประมาณโดย SAFE CHILD THAILAND
วันจันทร์ที่ 1 สิงหาคม 2565
เวลา 10.00-11.00 น. “การสร้างปฏิสัมพันธ์เชิงบวกและเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูก” วิทยากรโดย คุณปฎิภาณ ตาคำ นักศึกษาปริญญาโท จิตวิทยาพัฒนาการ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
เวลา 14.00-15.00 น.#มีไลฟ์ด้วยค่ะ”ขยับกาย คลายปวดหลัง” วิทยากรโดย คุณโชติกา บริสุทธิ์ (ครูจุ๋ม) มูลนิธิเพื่อเด็กพิการ